Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 69
    ) thế nên về phát là ngủ như heo mất rồi còn đâu t.t
    hnay sẽ ăn lại vậy

hài.... hum nay mình ăn hơi quá so với số calo mọi hôm, tuy nhiên may àm vẫn chưa vượt qua mức giữ cân, hức hức.....
    với lại chả hiểu sao hôm nay lại muốn xả một bữa , pó tay luôn, thế là lượn xe đạp vòng vòng ra mấy quán ăn gần trg` định bụng hum nay sẽ nốn một đống dầu mỡ vô bụng đây, mọi khi mình toàn thế, cứ cảm thấy xì chét thỳ lại lấy ăn để giải tỏa, thế nên mới tăng cân vù vù đây =.=
    đã lượn lờ được tới địa điểm cần đến, chỉ cần rẽ vào cái ngỏ thân yêu nữa thôi là ôi chao một đống món ăn ngon đang chờ đợi, nhưng mà rõ ràng cái bụng mình vân thấy no lắm, chắc có lẽ tại hnay mình ăn hơi nhìu khoai luộc, hi
    thế là chả hiểu sao lại quay đầu lại đạp xe lên cầu gần nhà, công nhận đạp lên dốc 2 lần mệt phờ cả người.....rùi mình chẳng còn thiết tha ăn uống gì nữa, chỉ ghé tạm vào chợ mua củ su hào, ít cà chua về mai ăn........
    aaaaaaaaaaaaaaa.... lâu lắm mới thấy cái bụng với cái mồm mình không biểu tình như mọi khi thaath là hạnh phúc quá đi............
    thức đơn hum nay( đã là ngày thứ 3 kiễng rùi nhở)
    90g miến= 300
    1 trứng vịt= 130
    dầu ăn= 90
    cà chua=20
    400 khoai lang= 460
    1 quýt+ 2 ổi nhỏ= 80
    500g rau cải=125
    120g cá=200
    hum nay tập thể dục trừ hao khoảng 200kcal nữa
    vậy là cả ngày mình còn 1205 kcal
    mức giữ cân là 1430
    hụt đc 226kcal
    thui thì không nhiều nhưng cũng tự an ủi bản thân vì đã vượt qua đc những cám dỗ àm mọi khi không làm đc
    hihihi

Trích dẫn Gửi bởi milu_candy
    hài.... hum nay mình ăn hơi quá so với số calo mọi hôm, tuy nhiên may àm vẫn chưa vượt qua mức giữ cân, hức hức.....
    với lại chả hiểu sao hôm nay lại muốn xả một bữa , pó tay luôn, thế là lượn xe đạp vòng vòng ra mấy quán ăn gần trg` định bụng hum nay sẽ nốn một đống dầu mỡ vô bụng đây, mọi khi mình toàn thế, cứ cảm thấy xì chét thỳ lại lấy ăn để giải tỏa, thế nên mới tăng cân vù vù đây =.=
    đã lượn lờ được tới địa điểm cần đến, chỉ cần rẽ vào cái ngỏ thân yêu nữa thôi là ôi chao một đống món ăn ngon đang chờ đợi, nhưng mà rõ ràng cái bụng mình vân thấy no lắm, chắc có lẽ tại hnay mình ăn hơi nhìu khoai luộc, hi
    thế là chả hiểu sao lại quay đầu lại đạp xe lên cầu gần nhà, công nhận đạp lên dốc 2 lần mệt phờ cả người.....rùi mình chẳng còn thiết tha ăn uống gì nữa, chỉ ghé tạm vào chợ mua củ su hào, ít cà chua về mai ăn........
    aaaaaaaaaaaaaaa.... lâu lắm mới thấy cái bụng với cái mồm mình không biểu tình như mọi khi thaath là hạnh phúc quá đi............
    thức đơn hum nay( đã là ngày thứ 3 kiễng rùi nhở)
    90g miến= 300
    1 trứng vịt= 130
    dầu ăn= 90
    cà chua=20
    400 khoai lang= 460
    1 quýt+ 2 ổi nhỏ= 80
    500g rau cải=125
    120g cá=200
    hum nay tập thể dục trừ hao khoảng 200kcal nữa
    vậy là cả ngày mình còn 1205 kcal
    mức giữ cân là 1430
    hụt đc 226kcal
    thui thì không nhiều nhưng cũng tự an ủi bản thân vì đã vượt qua đc những cám dỗ àm mọi khi không làm đc
    hihihi
    thía là có tiến bộ đấy em ạ.chị cố gắng duy trì mức calo 1300 mà vẫn bị vượt qua đây này :cry:.cứ cố gắng phát huy em nhá.mà chị vẫn đang thắc mắc là khoai lang 86 hay 119 kcal/100g như em bảo :sick:

em mong là chỉ có 80kcal thui hức hức

sướng nhờ , à mờ, tui hỏi này, ăn ít qua là dễ bị đứng cân à.... mình tt có bị thế không hay chỉ lc thui nhờ

công nhận nhiều loại thức ăn môi chỗ ghi calo một kiểu hem bik đâu mà lần (

ngày 15
    sáng:
    80g cá=101kcal
    50g miến=166
    250g rau cải= 37
    2 quýt+ ổi nhỏ=80
    dầu ăn=100
    cà chua=15
    100g lê= 45
    200g củ đậu= 100
    100g bỏng ngô= 150
    400g dứa = 100
    300g su hào= 118
    đi bộ 2h= -600 kcal
    tông thiệt hại là:412 kcal , hut 1000 kcal

ôi, em cũng ăn nhìu bỏng ngô hnay hihi
    có khi em cũng học tập chị insanity thui
    à mà chị ơi cái vụ aerobic có giảm cân nhìu hook nhỉ
    em chỉ sợ tập không đêu lại lên cân thỳ khổ

ối ối 100g bỏng mà 350kcla cơ á..... e thấy bảo nó hết nước rồi còn khô không khốc nên ít calo lắm
    chỉ tầm 200 là kịch rùi ik

ối ối 100g bỏng mà 350kcla cơ á..... e thấy bảo nó hết nước rồi còn khô không khốc nên ít calo lắm
    chỉ tầm 200 là kịch rùi ik​
    thế thôi á??
    sao c search trên mạng nó ra tầm 350kalo nhỉ..mà thôi kệ nó đi, cứ tính thế cho có khí thế tập thể dục:d
    h đi tập tabata tiếp..cố gắng cho cơ thể nó săn lại, gọn gàng..giảm body fat để sau này k còn nỗi lo tăng cân nữa