Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 94
    Trích dẫn Gửi bởi ta duy ngoc
    mod chắc chưa bị từ 92kg giảm xuống 78 trong vòng 2 tháng đúng ko? hồi đầu mình mới tập giảm đúng 12kg trong vòng 1 tháng tập p90x ăn uống chỉ giảm chút, không phải tuyệt thực đâu vì khi người béo bắt đầu hoạt động giảm cân: mỡ và nước là chính.
    thanks bạn sẽ cố gắng

thịt bò tốt gấp 4 lần thịt gà nếu bạn có đủ tiền ngày nào cũng ăn thịt bò thì mua cái này mà dùng http://www.amazon.com/optimum-nutri...1?ie=utf8&qid=1365058233&sr=8-1&keywords=whey tính rẻ hơn thịt bò và lượng protein nhiều hơn nhưng chất béo = 0
    để mình xem sao... vậy là khỏi ăn uống đó và tập thôi ah

nếu em đã xuống được thì tham khảo các bài này http://***************/community/forums/21/
    quan trọng nhất là biết cách đếm calo, anh giảm 12kg và dữ được mức 80kg 1 năm nay rồi không lên không xuống, tất cả là đếm lương calo nạp vào hàng ngày. chúc may mắn nhé.
    p.s tập thật nặng vào em đang 22 tuổi đang ở tuổi khỏe.
    mới có 2.5 tuần e đã ép tạ ngực lên được 50 rùi..... sẽ có gắng tâp thật nhiều

tùy từng người đấy, khi mới bắt đầu anh cũng 92kg và trong 1 tháng giảm 12kg, sau đó dừng. sau khi biết cách đếm calo thì giảm tiếp được 5kg trong vòng 7 ngày. cá nhân anh thì chịu không thể cut calo quá 7 ngày được, cứ lên xuống lên xuống
    e tính được calo của mình, mõi ngày e chỉ nạp vô tối đa là 500 có khi 600 thôi, calo giữ cân của e là 2400.

Trích dẫn Gửi bởi cau2bkv
    trưa 100gr thịt bò + 100gr rau, chiều 100gr heo thăn + 100gr rau và 1 trứng gà.
    carb của em đâu? không có carb không có cơm à? em đang theo lc hả?

thì từ lúc bắt đầu kiêng và tập e ko có ăn cơm.

Trích dẫn Gửi bởi cau2bkv
    ac ac 2kg 1 tháng :-s chậm quá ko a. mõi bữa e kèm vô 1 chén cơm vậy !
    tùy kế hoạch của em thôi, như anh không giảm cân nữa thì tập nặng và ăn 2400calo/ngày, người khỏe nhưng bụng to đùng
    thế này đi, nếu em vẫn muốn duy trì giảm cân thì đếm calo đi, www.fatsecret.com nhưng anh nói thật 500-600 calo / ngày là ít quá, em phải tính khoảng 1600 thì mới tốt vì đang ở tuổi phát triển đừng để anh hưởng.

thanks a, e sẽ ráng 700 calo or hơn chút. khi nào xuống 6x kg, thì dùng lại... tính lai mức calo giảm cân, để tập. tai đang còn khỏe nên ráng giảm, để về sau ko giảm dc nữa.

khác chứ bạn :d

thanks bạn mình ko nản được đâu !