Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 12 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112131422 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 256
    Trích dẫn Gửi bởi trang.smile
    sáng e ăn uống bt :như xôi, bún,... trua7e ăn 1 chén cơm với thức ăn. tối e chỉ ăn rau thui chị. mà bữa e cân tăng hơn 1kg :banghead::banghead: chị giỏi gê ,jam đc 4kg lun (y)(y)
    ăn thế ko tăng cũng lạ. chụy đó vừa đổi logic trong ăn uống giờ khỏe hơn nhìu rồi.

z e phải ăn uống s đây ak? e cứ ngĩ cắt giảm khẩu phần ăn sẽ giảm dc chứ :cry:

dạ. để e sửa lại khẩu phần ăn. cảm ơn chị nhiều ak! :happy:

Trích dẫn Gửi bởi trangsky90
    b giảm cân bao lâu rùi có giảm đc cân nào k
    mình giảm nay đc 1 thág r, từ 73 hay 74 gì đó xuống 68kg. mình kiêng ăn vs uống nc lọc chanh mỗi ngày, tập gym nữa. còn 18kg nữa lận hjx

à, mình thì k ăn theo thực đơn giống b vì k biết ăn rau. ság mình vẫn hủ tíu phở bún, nhưng bỏ rất ít bánh, trc khi ăn uống 1 ly nc lọc chanh r nên ăn xíu là no. ăn xog về nhà đứg rửa chén xog là lên lầu nằm. cỡ 1 2h sau là đi gym, gym về xog thì làm mấy cv nhà khác nữa r lại nằm. tới cỡ 2-4h thì coi có ji bỏ miệng k, kiểu như thịt hay cá ji đó mà trc khi ăn vẫn nhớ uốg nc lọc chanh. ăn đợt đó xog là mình k ăn nữa k p do nhịn mà mình k đói. mà mình h là cắt giảm triệt để dầu mỡ các lọai, đồ ngọt thì tuần chỉ uống 1l vào cn thôi. mình địh xài thuốc nữa nhưng sợ nên lại thôi. cứ tự thân vận động coi thử trc đã hihi.

chị gái này múp nhỉ, cố gắng lên

Trích dẫn Gửi bởi nene
    à, mình thì k ăn theo thực đơn giống b vì k biết ăn rau. ság mình vẫn hủ tíu phở bún, nhưng bỏ rất ít bánh, trc khi ăn uống 1 ly nc lọc chanh r nên ăn xíu là no. ăn xog về nhà đứg rửa chén xog là lên lầu nằm. cỡ 1 2h sau là đi gym, gym về xog thì làm mấy cv nhà khác nữa r lại nằm. tới cỡ 2-4h thì coi có ji bỏ miệng k, kiểu như thịt hay cá ji đó mà trc khi ăn vẫn nhớ uốg nc lọc chanh. ăn đợt đó xog là mình k ăn nữa k p do nhịn mà mình k đói. mà mình h là cắt giảm triệt để dầu mỡ các lọai, đồ ngọt thì tuần chỉ uống 1l vào cn thôi. mình địh xài thuốc nữa nhưng sợ nên lại thôi. cứ tự thân vận động coi thử trc đã hihi.
    đừng dùng thuốc giảm kg nhé k tốt đâu m thử và đã thất bại còn tăng kg hơn chỉ giảm lúc đó thui à mà b uống nc chanh à uống nhìu sợ hại dạ dày lắm

đừng dùng thuốc giảm kg nhé k tốt đâu m thử và đã thất bại còn tăng kg hơn chỉ giảm lúc đó thui à mà b uống nc chanh à uống nhìu sợ hại dạ dày lăm[/quote mình cũg sợ nên k dám uống, chậm mà chắc tốt hơn hen *^^. chanh thì mình cắt làm 4, mỗi lần uống vắt 1m vào ly nc lọc nên uống k chua lắm đâu b, còn sợ đau dạ dày thì uống sau khi ăn á. mình uống k thấy bị gì hết.

e ăn ntn ghi thực đơn lên c coi c vừa giảm đc 4kg 1 tháng đó em
    c thanh lọc giống bác khoa, 8 ngày chỉ uống nước mía và ớt chuông mà ko giảm lạng nào, buồn quá, do cơ địa hay sao đó, vào nhìn thấy em giảm 4-5 ký mà ham, chắc già rồi ko giảm được :-(

Trích dẫn Gửi bởi heo83
    c thanh lọc giống bác khoa, 8 ngày chỉ uống nước mía và ớt chuông mà ko giảm lạng nào, buồn quá, do cơ địa hay sao đó, vào nhìn thấy em giảm 4-5 ký mà ham, chắc già rồi ko giảm được :-(
    thanh lọc thế k giảm đc đâu c c giảm ăn và tập gym 1 tiếng - 2 tiếng 1 ngày sẽ giảm thui c , c mún giảm thì inbox fb em nhé e chỉ cho trang sky | facebook