Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 3 của 47 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 468
    Trích dẫn Gửi bởi Max-Ot HP
    làm bài mới Dài ngoẵng thế này mà ko pm inbox cho mình vào đọc sớm . like đã rồi đọc
    nói ngắn gọn đấy , chứ còn nhìu cái nữa , chỉ có theo dõi về nó thì mới hiểu đc , vì sao mà nhìu người trên thế giới bữa nay đi đâu cũng Zyzz hjhj

Trích dẫn Gửi bởi danangcity1992
    nói ngắn gọn đấy , chứ còn nhìu cái nữa , chỉ có theo dõi về nó thì mới hiểu đc , vì sao mà nhìu người trên thế giới bữa nay đi đâu cũng Zyzz hjhj
    ông càng viết tôi càng muốn đọc tiếp ! thỏa mãn tò mò trc thì đến tò mò sau . h lại muốn biết ty của nó thế nào ! bạn gái nó yêu nhất là ai ! rồi mối tình đầu ra sao ! hay thật 1 lần nữa thank cậu đã chia sẻ

Trích dẫn Gửi bởi jindo_cun94
    Lần đầu mới nghe đến tên ông này, body cũng đẹp nhưng kiểu body này thì rất nhiều người có, nên chắc nổi nhờ mạng XH o_O Lối sống có vẻ sa đọa quá nhỉ? layful: Ở VN mua steroid ở đâu nhỉ? :woot:
    1 ectomor mà như thế này là quá đẹp. đúng như nó nói 1 thân hình bá đạo toàn vũ trụ

Trích dẫn Gửi bởi Max-Ot HP
    1 ectomor mà như thế này là quá đẹp. đúng như nó nói 1 thân hình bá đạo toàn vũ trụ
    theo mình đây là form ng đẹp nhất từ trước đến h mà mình từng thấy

mình chưa thấy ai đẹp hơn nó cả. body perfect + mặt nữa. my idol

Một ngày một sọt đi tính ra khoảng 3 năm là hơn con số 900 lần .... vẫn chưa qua e đc

thật sự rất kết ông này . Body quá tuyệt , mặt rất dz và lối sống thoáng đây đúng là ước mơ của nhiều thanh niên (y) Mỗi tội trời k cho ai hoàn hảo ông này chết sớm quá đời mới hưởng được có tý buồn thật

nói với bác thớt luôn , đọc xog tự nhiên thích thằng này thế haha

Trích dẫn Gửi bởi MMA
    Một ngày một sọt đi tính ra khoảng 3 năm là hơn con số 900 lần .... vẫn chưa qua e đc
    @@ thế bác qá kinh rồi , bên phương Tây bọn nó đã sọt từ khi bọn nó 12 13 tuổi rồi , mình có mấy thằng bạn mà nó nói mình éo thể tin luôn , mình hỏi sọt lần đầu tiền khi nào , bọn nó có đứa nói năm 11, đứa nói năm 13 , chậm lắm cũng năm 15 , bá đạo , mình ngạc nhiên rồi mới nói lại : " như các bạn thấy đấy các bạn sang nc mình các bạn thấy cái độ tuổi như thế thì đang đi bán hàng rong hoặc đang mặc đồng phục ...." bọn nó thằng nào cũng cười

Trích dẫn Gửi bởi gachbayvaomat
    mình chưa thấy ai đẹp hơn nó cả. body perfect + mặt nữa. my idol
    đối với mình đây ko phải là idol hoặc là gì cao sang cả , đây chỉ đơn giản chỉ là sự ngưỡng mộ
    Zyzz lúc còn sống nó ko bao h tự đề cao mình , có câu ntn : " Trong mắt tôi bất cứ ai , nếu người đó có 1 body đẹp hay là 1 sick kunt ( cool boy ) , hay 1 thứ gì đó tốt đẹp , ngay lập tức , tôi sẽ dành cho họ 1 sự ngưỡng mộ , và ngược lại đối với tôi , các bạn cũng nên vậy , ko dành cho đồng tính , ko dành là 1 thần tượng ... mà chỉ đơn giản là sự ngưỡng mộ ...You mirin , brah " - trích trong Zyzz Revolution