Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 13 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 199
    có thực đơn nao việt nam ko anh chị ơi

anh thachsanh oy , em mới tham gia nên không hiểu cho lắm về lc . em mới xem cái thực đơn lc của người châu âu có vẻ không hợp với vn nên em muốn anh có thể cho em xin 1 thực đơn lc cụ thể để thực hiện . như thế em sẽ có thêm niềm tin và cố gắng thành công (n) vì em tin ở anh . ngưỡng mộ anh lắm hehe :notworthy:

Trích dẫn Gửi bởi hanguyenmanh
    chao anh chi cho em hoi chut em an lc duoc mot tuan roi ma ko thay giam can
    moi ngay em an khoang 1400 cl
    em uong 0,5 lit sua mot ngay co phai tinh vao card ko anh chi
    moi ngay em tap 1 h xin anh chi chi bao gium
    lc mà bạn lại uống sữa thì ko giảm đc là phải !bạn nên tìm hiểu kỹ lc trước khi theo !nếu theo lc triệt để thì giảm nhanh và cũng đừng quên tính calo ,nếu bnaj ăn nhiều quá thì sẽ ko giảm đc đâu ! ko biết bạn bao nhiêu kg ,hồi trước mình 60kg và ăn theo lc đợt đầu tiên ko thấy giảm gì hết ,nhưng sau này mới phát hiện ra là mình ăn quấ nhiều nên ko giảm đc ,đợt sau mình ăn ít đi ,ăn khoảng 1200 calo 1 ngày ,có khi hơn một chút ,và mình giảm đc 10 ký trong vòng hơn một tháng 1

mọi người ơi. lc.. salat cá thu+cà chua ( khoảng 2-3 quả ) có đc ăn k.. vì iem k biết 100g cà chua khỏang bnh quả

Trích dẫn Gửi bởi nhockon
    anh thachsanh oy , em mới tham gia nên không hiểu cho lắm về lc . em mới xem cái thực đơn lc của người châu âu có vẻ không hợp với vn nên em muốn anh có thể cho em xin 1 thực đơn lc cụ thể để thực hiện . như thế em sẽ có thêm niềm tin và cố gắng thành công (n) vì em tin ở anh . ngưỡng mộ anh lắm hehe :notworthy:
    em có thể tham khảo thực đơn của các bạn trong nhật ký giảm cân. anh không lập thực đơn giúp đâu. vì thức ăn thay đổi hàng ngày, nếu em không biết cách tính em không tài nào theo được một chế độ nghiêm ngặt.

Trích dẫn Gửi bởi chikapeo90
    mọi người ơi. lc.. salat cá thu+cà chua ( khoảng 2-3 quả ) có đc ăn k.. vì iem k biết 100g cà chua khỏang bnh quả
    không nên ăn cà chua trong giai đoạn đầu.

anh ts ơi. hạt tiêu, ớt ́- quả or nước sốt, có đc ăn k ạ

Trích dẫn Gửi bởi canhbuomvangk4
    lc mà bạn lại uống sữa thì ko giảm đc là phải !bạn nên tìm hiểu kỹ lc trước khi theo !nếu theo lc triệt để thì giảm nhanh và cũng đừng quên tính calo ,nếu bnaj ăn nhiều quá thì sẽ ko giảm đc đâu ! ko biết bạn bao nhiêu kg ,hồi trước mình 60kg và ăn theo lc đợt đầu tiên ko thấy giảm gì hết ,nhưng sau này mới phát hiện ra là mình ăn quấ nhiều nên ko giảm đc ,đợt sau mình ăn ít đi ,ăn khoảng 1200 calo 1 ngày ,có khi hơn một chút ,và mình giảm đc 10 ký trong vòng hơn một tháng 1
    chi oi em co tap ma an the thi it wa

Trích dẫn Gửi bởi hanguyenmanh
    chi oi em co tap ma an the thi it wa
    bạn là con trai ,với lại tùy theo số cân nặng mà tính xem một ngày mình ăn bao nhiêu calo để giữ cân ,và nếu ăn ít hơn số calo giữ cân thì tất nhiên là sẽ giảm cân thôi
    bạn tham khảo link này nè !http://***************/community/threads/18566/

nếu ăn đúng theo thế này thì giảm được bao nhiêu kg hả a ? e mới biết phương pháp này nên ko biết cách lập thực đơn

Trích dẫn Gửi bởi chubby.princess
    nếu ăn đúng theo thế này thì giảm được bao nhiêu kg hả a ? e mới biết phương pháp này nên ko biết cách lập thực đơn
    giảm 7700kcal = giảm 1 ký