Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Kết quả 1 đến 10 của 10

cần tăng 5kg trong vòng 1 tháng

ăn 6000+calories/ngày thì 1 tháng tang 10kg cũng chả vấn đề.

Có điều toàn mỡ.

Còn mà đòi tang 5kg cơ trong 1 tháng thì cứ nằm mơ tiếp.
    Cả huyền thoại Arnold Swch. con tang ko nổi đc 1kg/tháng cái thơi hoàng kim.

Trích dẫn Gửi bởi huyhaha211
    Như tiêu đề. Cho em hỏi bác nào có ki lục tăng cân nhanh thì cho em xin cái thực đơn. Em cao 1m74 nang 57 kg. Có tập gym đang xai real gain cua universal co hu whey mak ko xài nua vì ko thay tang cân. Ai tu vấn giùm cái thực đơn vs...
    Tạng gầy như bạn nên dùng các dòng mass cao năng lượng như Premium masss gainer của muscletech
    ăn ngày 5-6 bữa
    10kg thì khó chứ khách hàng của mình lên được trung bình 2-6kg 1 tháng tùy từng người.

tại sao lại phải vội....?

Nhân đây xin hỏi em tập vào buổi tối. Tập xong khoang 8h30 uống cốc mass. Nhưng đến 9h20 là đói. Xin hỏi có nên an thêm j ko hay đi ngu luôn

tập xong bạn nên ăn thay vì uống mass vì xét cho cùng thực phẩm bổ sung vẫn chỉ là hỗ trợ thôi cứ ăn bữa tối đầy đủ dươngx chất rồi trước khi ngủ uống mass nhé, vài lời góp ý

Yêu thì nói.Đói thì ăn.việc gì phải nhin:hungry::hungry:

Real gain là sữa tăng cân nạc, đối tượng như bạn uống ko phù hợp lắm . Bạn gầy như thế uống Gain Fast hợp hơn vì nó nhiều Calo. Người gầy lí do bởi thiếu calo, uống mấy loại nhiều Calo như Gain Fast thì mới tăng cân được bạn ạ

Muốn lên cân thì ngoài thực phẩm bổ sung, bạn còn cần chú ý tới chế độ luyện tập nữa. Bữa ăn cũng cần đầy đủ các chất dinh dưỡng.

Tăng 5kg 1 tháng thì toàn mỡ không thôi
    Tuy là mình tập không lâu nhưng cũng hiểu là tăng ít và đều thì sẽ tốt hơn, 1 tháng tăng 0.5-1kg là ngon lắm rồi :whistle:.Như thế thì 1 năm bạn sẽ tăng 6-12kg đấy, k ít đâu, mà toàn là cơ đấy nhá
    Mấy ng` tập lâu rồi chắc cũng biết 65kg toàn cơ nhìn ngon hơn hẳng 75kg toàn mỡ nhá :LOL:

Trích dẫn Gửi bởi Rain Nguyễn
    Tăng 5kg 1 tháng thì toàn mỡ không thôi
    Tuy là mình tập không lâu nhưng cũng hiểu là tăng ít và đều thì sẽ tốt hơn, 1 tháng tăng 0.5-1kg là ngon lắm rồi :whistle:.Như thế thì 1 năm bạn sẽ tăng 6-12kg đấy, k ít đâu, mà toàn là cơ đấy nhá
    Mấy ng` tập lâu rồi chắc cũng biết 65kg toàn cơ nhìn ngon hơn hẳng 75kg toàn mỡ nhá :LOL:
    Chuẩn rồi, mình có 64 kg đây , đứng cạnh mấy bố 7x cũng to ngang cơ mà gọn săn chắc hơn nhiều kaka