Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 45
    Trích dẫn Gửi bởi dauxuanhung
    1 tháng thì làm j lên cơ nhanh vậy cu.
    - Chả biết, mà to và cứng hơn hẳn lúc chưa tập gym. Cứ như ăn bao nhiêu nó hấp hết bấy nhiêu vậy @@

) thanh niên này kiến thức rộng thế mà vẫn phải đi hỏi vì thấy bản thân yếu đuối.. ) 1m82 75kg 1 tháng đẩy dc 10kg 1 bên.. Dạng này gọi là yếu về cơ xương. Hít đất dc bnhiu phát là biết ngay ấy mà

KLQ nhưng việc banned nick này lập nick khác cảm thấy rất tào lao. Nik như là 1 thương hiệu vậy nên phải nuôi nó.

Tập được gần 1 tháng nó vậy á, tập lâu hơn là nó tăng chậm lại ngay hà

Trích dẫn Gửi bởi Định Mệnh
    ) thanh niên này kiến thức rộng thế mà vẫn phải đi hỏi vì thấy bản thân yếu đuối.. ) 1m82 75kg 1 tháng đẩy dc 10kg 1 bên.. Dạng này gọi là yếu về cơ xương. Hít đất dc bnhiu phát là biết ngay ấy mà
    - Chưa 1 làn nói mình kiến thức rộng hay uyên thâm gì nhé. Dù gì cũng thaks bác, thì ra là yếu cơ xương :) Còn hít đất thì 1 ần đc 15-20 cái, xà 5 cái

do bạn ảo tưởng về cơ thể mình thôi, đẩy tạ có 10kg thì lấy đâu ra kích thích tes mà tăng trưởng. có to thì do mỡ mà ra. chứ cơ bắp phải triển đồng nghĩa với việc tăng sức mạnh, không có chuyện cơ bắp tăng mà sức mạnh không tăng đâu

Trích dẫn Gửi bởi Bố Ngọc Khánh
    do bạn ảo tưởng về cơ thể mình thôi, đẩy tạ có 10kg thì lấy đâu ra kích thích tes mà tăng trưởng. có to thì do mỡ mà ra. chứ cơ bắp phải triển đồng nghĩa với việc tăng sức mạnh, không có chuyện cơ bắp tăng mà sức mạnh không tăng đâu
    - Có lẽ vậy, nhưng mà mỗi bên 10 chứ k phải 2 bên 10 bác. Hôm nào tập em cũng tập cho cơ căng phồng mới về mà, dd thì buổi nào cũng thịt bò, sữa, trứng, chuối các loại mà không lý nào (((

mới tập căng tí thôi. cứ bình tĩnh nha

Thanh niên 1 tháng gym vào dạy đời thanh niên vài năm gym vs chú chục năm gym. Xog giờ di hỏi... Ăn nhìu carb vào trc khi tập đi bạn hiền

haha, chắc lên toàn mỡ. Tập thì nhẹ mà ăn thì nhiều. Nặng 75kg hít đất lại được 15-20 phát mà đi tập gần 1 tháng đẩy tạ mỗi bên chưa được 10kg. Lạy thánh.