Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 47

combo những spht ????

mình cao 1m65 nang 60kg . hơi tròn tí . người toàn mỡ mà tay chân bé tí . đang tập gym tại nhà . hit đất với tập tạ tay cộng tập bụng .
    đang xài nitrogen whey + amino2222 . con thiếu cái gì nữa ko nhỉ . tiền nong ko quan trong mình muốn nó nhanh lên cơ thôi .

còn thiếu 1 thứ : tốt nhất là ra phòng gym

có thời gian thì ăn đồ ăn chế biến tốt hơn bạn ơi, mấy người gan, thận yếu mà cứ nốc thuốc chắc hy sinh sớm

xài whey hại thận hả b

Trích dẫn Gửi bởi bacdat09
    xài whey hại thận hả b

Trích dẫn Gửi bởi phithang89
    có thời gian thì ăn đồ ăn chế biến tốt hơn bạn ơi, mấy người gan, thận yếu mà cứ nốc thuốc chắc hy sinh sớm
    Whey thì nó cũng là đạm, dùng có liều lượng thì sao đâu

Trích dẫn Gửi bởi bacdat09
    xài whey hại thận hả b
    Từ lúc biết cầm tạ tới giờ đây là lần đầu tiên mình nghe dùng whey hại thận @@

Trích dẫn Gửi bởi tung90
    mình cao 1m65 nang 60kg . hơi tròn tí . người toàn mỡ mà tay chân bé tí . đang tập gym tại nhà . hit đất với tập tạ tay cộng tập bụng .
    đang xài nitrogen whey + amino2222 . con thiếu cái gì nữa ko nhỉ . tiền nong ko quan trong mình muốn nó nhanh lên cơ thôi .
    Nếu muốn tăng cơ thì bạn nên đổi whey thành Mass. Người ta chỉ sử dụng whey trong quá trình cutting thôi. Còn nếu bạn chỉ hít đất tại nhà mà dùng sản phẩm hỗ trợ thì mình thấy quá là lãng phí

Trích dẫn Gửi bởi thinhmta
    Nếu muốn tăng cơ thì bạn nên đổi whey thành Mass. Người ta chỉ sử dụng whey trong quá trình cutting thôi. Còn nếu bạn chỉ hít đất tại nhà mà dùng sản phẩm hỗ trợ thì mình thấy quá là lãng phí
    mình nói trêb rồi đây . vì phải đi làm lên không có điều kiện để ra phòng gym mà .
    mas là sao ? sao mình thấy là phải uống protein để bổ xung chứ .
    tiền nong ko quan trọng bác ơi . cái chính là nó có tác dụng tốt thôi . còn mình ngày uống có 2 muong ah . có nhieu dau mà hai .

Tiền cũng quan trọng NHƯNG quan trọng là cơ thể bạn có hấp thụ hết những thứ cho vào hay ko, hay chỉ như là uống vào 1 cốc nước lọc rồi lại cho ra chỉ mang tính chất giải khát cho cơ thể .

Tác dụng của các spht nó cũng tuỳ người, có người dùng hợp, có người ko hợp. Muốn lên cơ thì ăn uống 1 phần và phải có thời gian, quan trọng tập tành có nghiêm túc ko, nếu hời hợt thì BỐ TRÍ NGHỈ cho nhanh.

Bởi vì có tiền dùng thêm SẢN PHẨM HỖ TRỢ cũng tốt NHƯNG nên nhớ nó ko phải THẦN DƯỢC [replacer_img] LOẠI NÀY ĐẮT THẾ NÀY CƠ MÀ, MÌNH MUA ĐƯỢC, CHẮC LÀ UỐNG VÀO PHẢI TO, UỐNG VÀO PHẢI ĐẸP:ROFLMAO:

Trích dẫn Gửi bởi cmnd88
    Tiền cũng quan trọng NHƯNG quan trọng là cơ thể bạn có hấp thụ hết những thứ cho vào hay ko, hay chỉ như là uống vào 1 cốc nước lọc rồi lại cho ra chỉ mang tính chất giải khát cho cơ thể .

Tác dụng của các spht nó cũng tuỳ người, có người dùng hợp, có người ko hợp. Muốn lên cơ thì ăn uống 1 phần và phải có thời gian, quan trọng tập tành có nghiêm túc ko, nếu hời hợt thì BỐ TRÍ NGHỈ cho nhanh.

Bởi vì có tiền dùng thêm SẢN PHẨM HỖ TRỢ cũng tốt NHƯNG nên nhớ nó ko phải THẦN DƯỢC [replacer_img] LOẠI NÀY ĐẮT THẾ NÀY CƠ MÀ, MÌNH MUA ĐƯỢC, CHẮC LÀ UỐNG VÀO PHẢI TO, UỐNG VÀO PHẢI ĐẸP:ROFLMAO:
    mình hiểu ý bạn mà . nhưng mình làm topic này là muốn hỏi thôi chứ ko phải khoe khoang và cần nhận xét . chứ mình không nghĩ THẦN DƯỢC [replacer_img] LOẠI NÀY ĐẮT THẾ NÀY CƠ MÀ, MÌNH MUA ĐƯỢC, CHẮC LÀ UỐNG VÀO PHẢI TO, UỐNG VÀO PHẢI ĐẸP:ROFLMAO:[/QUOTE] mà không thử làm sao biết nó hợp hay không ?? bác trả lời giống như đả kích mình vậy ?