Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 88

Có bạn nào dùng viên giảm cân lic không xin cho thêm ý kiến

tui đã và vẫn đang trên con đường giảm cân, từ 82kg giờ còn 72kg. trước tết giảm còn 70kg, sau tết tăng 2kg và giữ nguyên đến giờ. gần 2 tuần nay tui có mua viên giảm cân lic uống thử vì nghe báo đài ca tụng quá trời, nghe mấy bác sỹ, chuyên gia trên đài fm tư vấn quá. quá trình 2 tuần nay tui vẫn đều đặn ngày thì tập hiit 15 phút, ngày chạy bộ 45 phút vậy mà 2 tuần nay ko giảm đc 1gam nào đang có chiều hướng tăng cân nữa mới đau.
    tui là nam, 31 tuổi, năm ngoái giảm đc 10kg trong gần 4 tháng sau chuyển qua gym và đến giờ đang chuyển về chạy bộ + hiit.
    hịc....hối hận vì mua 2 hộp lic gần 1,2tr. cảm giác giống như bị lừa vì hoàn toàn ko như quảng cáo, ngồi xe nghe đài fm nghe chuyên gia nói tác dụng chính là giảm vòng eo sau 2 đến 8 tuần....bla....bla cực hay. tui cũng thuộc tạng dễ giảm cân, các bạn tìm mấy topic cũ của tui là thấy.

ko sao ko saol, coi như đóng tiền ngu vậy

Trích dẫn Gửi bởi adnbth
    ko sao ko saol, coi như đóng tiền ngu vậy
    uống viên này cảm giác ăn còn ngon miệng nên có xu hướng ăn nhiều hơn. tìm thông tin trên mạng toàn thấy bài quảng cáo của lic nào là mỡ trắng, nào là nghiên cứu tại mỹ.....đọc kỹ mới thấy rất nhiều điều.......
    đúng như bạn nói, coi như đóng tiền ngu.
    trước tết giảm eo còn 79cm, giờ đang tăng lên 84cm rồi.......cố lại từ đầu.

mấy hôm nay vì tiếc tiền mua 2 hộp thuốc nên tập chăm và đều hơn, cố bóp miệng hạn chế ăn uống lại nên cũng có chiều hướng giảm cân rồi.
    lên cân thấy xuống 1/2kg.....
    tối qua ăn tối lúc 8h30 + ăn hơi nhiều, sáng đo vòng bụng hết hồn luôn tưởng nhìn nhầm. hôm trước 82cm sáng nay 86cm....ghê quá vậy trời.

em thì chưa dùng thuốc nào cả, nhưng dạo rồi có tìm hiểu về cái thuốc lic bác nói, em thấy có người nói giảm được có người nói không giảm được nên cũng phân vân chưa mua. chắc cũng tùy cơ địa người nữa bác ạ. mà em thấy như bác chia sẻ chắc là bác đi tập nhưng vẫn ăn uống ầm ầm hả? bác phải nhịn mồm 1 tí nữa, chứ ăn ầm ầm vào thì thuốc nào mà giảm kịp. ngoài ra có 1 thông tin này liên quan đến lic mà em thấy nhiều người nói là họ uống 2-3 tuần đầu cân nặng ko giảm nhưng tiếc tiền đã mua nên cố uống hết 1 lọ thì mới thấy giảm cân, nếu thế thì thằng này giảm chậm. bác lỡ mua 2 lọ rồi, đằng nào cũng mất tiền rồi uống hết đi ko phí, biết đâu bác cũng giảm chậm như mấy ng khác, tháng sau lại giảm eo ầm ầm, mà kiên trì tập tành với hãm cái miệng lại bác ạ, nhất là khoản rượu bia, đàn ông mình rượu bia tiếp khách bạn bè rồi giải sầu đủ kiểu, mà bia rượu thì tăng cân điên đảo nên để giảm cân bác kiêng khoản nhậu nhẹt đi. em đây muốn kiêng mà khó, vì toàn fai đi tiếp khách, nên bụng toàn bia với rượu, to còn hơn cả vợ em bầu 3 tháng.

Trích dẫn Gửi bởi cubi2308
    mấy hôm nay vì tiếc tiền mua 2 hộp thuốc nên tập chăm và đều hơn, cố bóp miệng hạn chế ăn uống lại nên cũng có chiều hướng giảm cân rồi.
    lên cân thấy xuống 1/2kg.....
    tối qua ăn tối lúc 8h30 + ăn hơi nhiều, sáng đo vòng bụng hết hồn luôn tưởng nhìn nhầm. hôm trước 82cm sáng nay 86cm....ghê quá vậy trời.
    cũng thử gg cho cái thằng lic này, đúng là nhiều tin bài khoa học, chỉ là cái đầu có giới hạn nên đọc cũng không hiểu rõ lắm.
    đúc kết lại là dùng lic này để giảm cân - có thể nói là an toàn, vì thành phần chiết xuất từ thiên nhiên, đồng thời, kết hợp ăn uống khoa học và
    tập thể dục đều thì sẽ sớm đạt kết quả tốt. nghe bác này nói "bóp miệng" thấy mà mắc cười

hi....mấy bữa may đang cố tập ăn uống khoa học, ko ăn vặt sau bữa ăn. ăn vặt nhìn vậy mà béo kinh khủng.2 hôm nay ăn đúng bữa ngoài ra là ngưng, chiều đi tập hoàn toàn ko có tí sức nào để chạy bộ.
    cố vừa tập vừa uống viên này xem có kết quả gì ko chứ đang bị đứng kg: 72kg, cao 173cm.

thuốc giảm cân nào nó cũng đi kèm vài câu đại loại như phải ăn uống khoa học, tập thể dục thường xuyên mà cái này nó còn quan trọng hơn thuốc nhiều . nếu uống xong mà ngồi im 1 chỗ ăn uống bình thường thì thế giới này không có béo phì rồi

em thấy giảm cẩn quan trọng nhất là calo in < calo out, với lại thay vì mua mấy cái lic cho phụ nữ thì mua luôn mấy loại thực phẩm hổ trợ như hydroxycut hay fat burner gì đó kết hợp với tập thể thao ra mồ hôi .. sẽ tốt hơn là mấy loại tác dụng ít hay chậm kia.

1trueu200 bỏ ra mua đôi giày chạy bộ , khi nào hỏng đôi giày sẽ giảm được kha khá đay . hì hì