Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Cho em hỏi nhé.

Cho em hỏi nhé.

Hiện nay em 15 tuổi . Lúc trước thì buổi sáng e ăn 1 hộp cơm thì đã no tới trưa . 1 tháng nay e tập tại nhà với công viên
    1. 750 hít đất 1 ngày
    2. 250 xà
    3. 200 gập bùng
    4. chạy bộ 6km
    Bây giờ thì ăn xong 1 tiếng sau lai đói . Ai có thể giải thích cho em với lại có thể cho em chế độ ăn được không ạ

Ừ e tập vậy giỏi đó tập như thế thành thánh 1 đấm đó. Ráng ăn như trâu vô lấy sức bù tập kiểu đó nhé... Sài nhiều nạp ko đủ thì đói có cái j đâu mà khó hỉu

tập khiếp nhĩ.

1 ngày mà tập hết chỗ đó thì cũng khiếp đấy, mà đặc biệt là mới tập có 1 tháng đã làm đc.

Anh mất 7 tháng mới nâng từ 50 hít đất lên 220 cái (chia hiệp); 25 pull up lên 100 pull up(chia hiệp). Và anh phải tập khác ngày, chứ cùng ngày thì anh cũng thua.

Em mới 14tuổi, tập co 1 tháng mà 1 ngày quất hết 750push up, 250 pull up, 200 sit up lại còn jogging 6km....anh phục em đấy.

Đã vậy còn có vụ ăn cơm hộp mà làm được.....1 năm sau chắc em thi Olympic đc rồi

hãi quá. đến bản thân mình rèn luyện hằng năm trời, rất tự mãn với sức khỏe bản thân nhưng đọc cái cái lịch của cháu nó cũng chào thua. thế hệ trẻ bây giờ đầy đủ nên nền tảng sức khỏe tốt quá. chúc cháu mau thành tài

Trích dẫn Gửi bởi Bố Ngọc Khánh
    hãi quá. đến bản thân mình rèn luyện hằng năm trời, rất tự mãn với sức khỏe bản thân nhưng đọc cái cái lịch của cháu nó cũng chào thua. thế hệ trẻ bây giờ đầy đủ nên nền tảng sức khỏe tốt quá. chúc cháu mau thành tài
    Khỏe vậy tuyển rể được không bố ngọc khánh

Trích dẫn Gửi bởi Plutoplutoxam
    Khỏe vậy tuyển rể được không bố ngọc khánh
    tuyển được bác ơi, quá đạt (y)

hic e hit đất được 20 cái ak nhưng gập bụng dc 100 cái hêta dát

Trích dẫn Gửi bởi Lance25
    1 ngày mà tập hết chỗ đó thì cũng khiếp đấy, mà đặc biệt là mới tập có 1 tháng đã làm đc.

Anh mất 7 tháng mới nâng từ 50 hít đất lên 220 cái (chia hiệp); 25 pull up lên 100 pull up(chia hiệp). Và anh phải tập khác ngày, chứ cùng ngày thì anh cũng thua.

Em mới 14tuổi, tập co 1 tháng mà 1 ngày quất hết 750push up, 250 pull up, 200 sit up lại còn jogging 6km....anh phục em đấy.

Đã vậy còn có vụ ăn cơm hộp mà làm được.....1 năm sau chắc em thi Olympic đc rồi
    Tại đi học từ sáng tới chiều nên ăn cơm hợp k à , k có về nhà . Chiều 5h mới tập