Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 17 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617
Kết quả 161 đến 163 của 163
    Trích dẫn Gửi bởi backan
    chia sẻ giáo án siết đi anh
    cũng đang muốn hỏi như bạn..

các bác cho e hỏi, e tập 7 thàng r, hiện tại e 1m71, 71 kg, mỡ bụng tương đối lớn. e tính ước lượng thì bf của e phải tầm 16%, hiện e đang theo maxot. theo các bác thì e nên siết r bulk lại hay e nên bulk tiếp ạ? :nailbiting:

Trích dẫn Gửi bởi mkpro1
    hi anh và mấy bạn cho mình hỏi. mình năm nay 25 tuổi cao 1m70 năng 96kg. mình quết tiêm diet từ 3 tuần trước với các chế độ ăn và luyện tập như sau:
    tập : 2,3,4,5,6 t7 nghỉ
    ăn uống và thực phẩm bổ trợ:
    sáng 5h30 ko ăn gì cả đi tập
    7h30 về làm 2 viên hydroxycut
    8h ăn sáng bình thường ( ngày thì hủ tiếu ngày bún riêu ngày bún bò... dĩ nhiên là ko lấy nước béo)
    8h30 làm ly sữa whey
    11h30 uống típ 2 viên hydroxycut
    12h chỉ ăn rau và đồ ăn ko ăn cơm ( đồ ăn gồm thịt cá loại luộc ko chiên xào gì cả)
    6h đi làm về cũng như thực đơn ở 12h
    nói chung kết quả 3 tuần em từ 96kg xuống còn 89kg nhưng điều đáng nói ở đây là lúc nào cũng thấy choáng váng đầu óc không biết vì lý do gì... mong mọi người chỉ xem em đã sai điều gì ở quá trình tập và thực đơn ăn uống ở trên ợ!
    tại bạn uống quá nhiều hydroxycut. hydroxycut chỉ nên uống trước khi tập, tác dụng sinh nhiệt, tạo hưng phấn tấp sung hơn. dẫn đến đốt nhiều calo hơn. bạn nên uống thử 1 viên, thấy đủ đô rồi thì thôi không mới tăng 2 viên, khi tập uống thật nhiều nước. có điều kiện thì uống thêm sản phẩm pre-workout trước khi tập.