chào mọi người!

mình là thành viên lâu năm của webthehinh, cũng từng giảm cân thành công bằng phương pháp lowcarb sau khi sinh bé thứ 1 (10kg trong 2 tháng), nhưng đến lần sinh bé thứ 2 thì công cuộc giảm cân trở nên khó vô cùng. ngày trước mình giảm cân không cần tập luyện gì cả mà chỉ sau hơn 3 tháng đã trở về vóc dáng thời con gái. lần giảm cân này mình cũng theo pp lowcarb, tham khảo các topic giảm cân của mọi người trong 4rum, đã giảm được 5kg sau 3 tháng ăn kiêng. mình nghĩ có lẽ cơ thể mình bị nhờn mất rồi, không tập thể dục không thể xuống thêm được, trong khi đó mình vẫn thừa 7kg so với tiêu chuẩn. mình đã đầu tư 1 máy chạy bộ và 1 máy tập xe đạp tại nhà, do không có thời gian đến phòng tập. mình có tìm hiểu qua phương pháp hiit và thấy mọi người tập theo pp đó kết hợp lowcarb ai cũng xuống cân rất nhanh. hôm nay mình mở topic này, mong các cao thủ giảm cân của webthehinh chia sẻ cũng như hướng dẫn mình tập hiit trên máy đạp xe, để mẹ cháu có thể nhanh chóng mặc váy cũ đi làm ạ. chứ không béo thế này chẳng có quần áo nào mặc vừa mất