Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

giảm cân thì mua thuốc sổ về uống . giảm nhiệt tình luôn . còn giảm cân mà cái body xấu hoắc thì giảm làm gì . nhiều người cân năng tăng nhưng cái body họ chuẩn thì có sướng hơn là giảm cân nhưng body xấu hoắc không ?

Trích dẫn Gửi bởi beingstill
    giảm cân thì mua thuốc sổ về uống . giảm nhiệt tình luôn . còn giảm cân mà cái body xấu hoắc thì giảm làm gì . nhiều người cân năng tăng nhưng cái body họ chuẩn thì có sướng hơn là giảm cân nhưng body xấu hoắc không ?
    thà body đỡ thì tạm được.chơ đã xấu thì pải giảm.

Trích dẫn Gửi bởi yoseob
    thà body đỡ thì tạm được.chơ đã xấu thì pải giảm.
    "dục tốt bất đạt " cứ nhớ câu đó ..
    1 bài không liên quan , đọc và suy nghĩ cũng có thể nó đúng với ai đó .. trong 1 buổi chiều con mụ già cứ nhòm trai trẻ hic

đừng cầu mong không bệnh tật!

luyện tập thể thao thường xuyên, chảy bộ đá cầu nhảy dây squart, fitness pole dance, lắc vòng các kiểu con đà điểu đấy còn gì. nói thật là bạn nên tìm đọc 1 số bài viết của các tiền bối trên này, lúc đầu cũng chỉ giảm cân sau nghiên quá thành ra hlv luôn chuyên đi tư vấn cho các bạn mới.
    ps: các bạn cứ thấy mấy hot girl á âu body chuẩn rồi ước ao nhưng thực ra họ đâu chỉ ăn kiêng mà còn luyện tập rất vất vả để có đc 1 có thể như thế đấy, có biết mocha girl ko, cơ bụng tuyệt vòi luôn đấy

[img]http://www.***************/community/attachments/79520/[/img]

Trích dẫn Gửi bởi yoseob
    ko có tí độg lực nào để cố gắng tiếp
    vấn đề là mục tiêu thôi. xác địng giảm làm gì

Trích dẫn Gửi bởi beingstill
    "dục tốt bất đạt " cứ nhớ câu đó ..
    1 bài không liên quan , đọc và suy nghĩ cũng có thể nó đúng với ai đó .. trong 1 buổi chiều con mụ già cứ nhòm trai trẻ hic

đừng cầu mong không bệnh tật!
    ế chơi mà siển xo hả, móa body thì mấy mụ già thèm còn gái đẹp chê vì nghèo thì body với mấy em đẹp cỡ nào cũng vứt.

Trích dẫn Gửi bởi tuananh1203
    ế chơi mà siển xo hả, móa body thì mấy mụ già thèm còn gái đẹp chê vì nghèo thì body với mấy em đẹp cỡ nào cũng vứt.
    bác nhầm gái trẻ nó cũng thèm em . đi qua đi lại tủm tỉm cười như là xinh lắm móa cứ nghĩ 2 cái con đi xe va vào em lúc nãy là lại cụt hứng chả có cảm giác j ..

còn mấy bà già cty em thì... miej ngồi làm việc mà k làm được vì toàn nhòm nhau . k phải ngượng mà cảm thấy khó chịu :d khốn khổ k nhòm đc mình thì nhòm máy tính xem đang làm gì ... ví dụ đang nc với bác đây mà bắt gặp đc thì sướng lắm như là bắt được vàng nổi vậy ...

nếu giảm cân dễ thì trên đời ko có người mập bạn à. tui giảm cân ai nhìn thấy cũng chóng mặt kể cả người trong gia đình, nhưng để giảm được có ai biết là tui phải tập như điên. đến phòng tập chạy bộ, hiit mệt muốn xỉu, hít thở cảm giác như không khí bay đâu hết rồi, mồ hôi mẹ mồ hôi con chảy ra như mới dưới hồ lên. ăn kiêng thì nhìn thấy mấy món ngon thèm nhỏ dãi nhưng vẫn cố kìm lòng, cố gắng nghĩ đến mấy thằng ca sỹ, diễn viên hot boy và nhẩm rằng tao sẽ bằng chúng mày....cố lên....cố lên...sau mỗi ngày tập luyện tự thấy sức khỏe tăng lên, vòng bụng giảm xuống lại tạo thành động lực để tập tiếp.