Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 116

chả có động lực nào bằng sự tham lam cái đẹp. tham lam sức mạnh. tham lam được sống và tìm được 1 nữa kia giống mình để sống mãi như 2 huyền thoại nhỏ

Trích dẫn Gửi bởi định mệnh
    chả có động lực nào bằng sự tham lam cái đẹp. tham lam sức mạnh. tham lam được sống và tìm được 1 nữa kia giống mình để sống mãi như 2 huyền thoại nhỏ
    có khi nào do tập đi tập lại các bài như nhau nên mau nản

bạn chưa nhìn thấy kết quả nên mau chán thôi. tập luyện không phải chỉ là ngày 1 ngày 2 đâu. nó là 1 quá trình lâu dài. trước khi mình tập gym mình cũng nản lắm nay nghỉ mai nghỉ. sau rồi quyết tâm, tập thành đam mê. giờ không bỏ được. như thuốc kích thích vậy :d:d:d

[img]http://www.***************/community/attachments/95137/[/img]

[img]http://www.***************/community/attachments/95138/[/img]

nhìn cái hình bạn đúng là động lực vn... t.t~...................................

Trích dẫn Gửi bởi vui tròn
    tập lại sau vài tuần bỏ nhưng đến tuần thứ 2- chính hôm nay ,tôi thấy nản nản .tập k có khí thế như mấy hôm trước .ai đó tiếp thêm động lực ,sức mạnh cho tớ đi
    ai mà chả tập di tập lại. nhưng vấn đề là bạn có thể tự tạo niềm vui trên mỗi bài đó ko. thí dụ bạn tập dúng nhìn thấy đứa kia tập sai.. thì cười thầm. ui nó ngáo thía nhỉ !~.. thử xả giao vs các bạn các anh chị bla bla. sáng tập chìu tối len diễn đàn chia sẽ nếu xug quanh ko có ai.

Trích dẫn Gửi bởi alliance_vn
    bạn chưa nhìn thấy kết quả nên mau chán thôi. tập luyện không phải chỉ là ngày 1 ngày 2 đâu. nó là 1 quá trình lâu dài. trước khi mình tập gym mình cũng nản lắm nay nghỉ mai nghỉ. sau rồi quyết tâm, tập thành đam mê. giờ không bỏ được. như thuốc kích thích vậy :d:d:d

[img]http://www.***************/community/attachments/95137/[/img]

[img]http://www.***************/community/attachments/95138/[/img]
    cảm ơn bạn nhiều.nhìn hình thay đổi nhiều quá .hình ảnh ấy tập sau bao lâu vậy ạ.

nhìn cái hình bạn đúng là động lực vn... t.t~...................................

ai mà chả tập di tập lại. nhưng vấn đề là bạn có thể tự tạo niềm vui trên mỗi bài đó ko. thí dụ bạn tập dúng nhìn thấy đứa kia tập sai.. thì cười thầm. ui nó ngáo thía nhỉ !~.. thử xả giao vs các bạn các anh chị bla bla. sáng tập chìu tối len diễn đàn chia sẽ nếu xug quanh ko có ai.
    chả biết nói sao nhưng thực tình hôm nay đến sớm quá .3 h tan học mình tới đó .chẳng có ai thành ra cứ sao sao .với lại toàn tập rồi về chứ chẳng nc gì .cứ nghiêm túc tập thôi .nhưng sự thực hôm nay nản quá

chẳng bù cho hôm 7r tối vẫn tới phòng tập tới lúc phòng đóng cửa .

tập vậy phải có qtam cao. hồi xưa cũng vậy. giờ có mấy đứa em nó tập theo cũng có người câu qua câu lại cho mất 45s relax. kèm con bé em họ của em họ. ngày nào nó cũng than. hnay nó dc ngta khen thì cười hí ha hí hửng mấy bữa bạn chê nó rên lên ren xuống. @___@

nảy mình vừa về thì ra lấy xe. gặp 1 em mặt nguyên bộ đồ ôm quần tay trắng ôm áo somi trắng ôm tóc óng đỏ. mặt trắng xinh xắn... y hệt như cảnh htrc.. ngẹn ngào " cái éo gì tập trể thế.. tập sớm tí còn địa chứ >...< con mắm xinh đẹp ".. lần trước gặp là ẻm cởi đồ ngay chổ gửi xe trước phòng. bộ dồ aerobic ngắn, t,t wtf dúng kiểu mình thích. quá bạo ..
    tronv máy tui toàn video với ảnh mấy em xinh đẹp thôi tt.hôm nọ bị con bạn đùa nhưng cũng thật.nó bảo tập mà k săn được như đứa nằm ỳ ở nhà .ức ứ chịu được.xong chúng n bảo :cái đứa hít không khí cũng béo .nói chung đợi đấy ta tập ta sắp đẹp rồi .tự dưng nhớ ra thắc mắc không biết hôm nay phòng tập bật nhạc không ??? chả nhớ luôn .