Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 5 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 154
    mấy lạng rồi )

Trích dẫn Gửi bởi tieuanh305
    ặc.. hai chị em ờ:roflmao:
    ừm:lol: cách đây gần 1 năm nó chưa lên học đại học tớ ở một mình lc không đúng tăng cân,sau này nó lên học đại học hai chị em ở cùng nhau, nhờ nó hlv mà mình giảm về mốc cũ, đó là đợt lc thứ 2, rồi cách đây khoảng 5 tháng mình lc lại lần 3 và kết hợp tập insanity, lc chỉ được 1,5 tháng và insanity đến bây giờ, nhưng người chỉ săn lại, nhưng đùi và mông vẫn to:cry:chính vì thế từ giờ đến tết mình quyết tâm lc cuối cùng mong sẽ giảm được 4-5 kg thui, cổ vũ mình nhathaks bạn nhìu đã quan tâm:love:

bạn có clip bài hitt insanity 20 phút ko, cho mình link với :d mà bạn có vận động j nhiều ko, sao 1 ngày nạp it calo vậy =,=

em mình download về máy, mình chỉ biết tập thôi, có biết gì đâu, để tối nay đi làm về mình hỏi nó,có gì mình sẽ share cho mọi người link tập nhé:d

sao gian truân quá đi, ko biết mình phá lệ bao nhiêu lần rùi :"> chỉ biết là 1 tuần theo lc thì có 4 ngày phá giới hehe

tập hiit fai cách ngày hả b t_t ngày nào cũng tập 1 lần chắc là đc nhỉ :"> tất cả vì sự nghiệp xưn đẹp vs mặc váy cưới hú hú

Trích dẫn Gửi bởi chùn chũn
    mình theo lc đc gần 1 tuần, trong đó có 3 hay 4 ngày phá giới ăn nhiều carb nên k ghi nk hehe, bao giờ nghiêm túc đc thì chắc là ghi -,- đói quá, híc eo ui xem cái clip fast anfd furious mà thấy khủng khiếp quá:">
    khủng không, vậy mà mình tập đến 3 tuần rồi, trước còn tập 60 phút cơ, sướng đã đời:d cố lên, chị em ta quyết tâm giảm cân(y)

chùn chũn.. hàng nhày bạn thức lúc mấy giờ.. ăn uốn làm sao? trưa bạn k ngủ trưa huh?? mình toàn ngủ trưa.. dậy cũng đã 3,4h chiều :roflmao: k có giờ để ăn trước 6h r... cho mình cái time để mình bắt chước theo ik
    tieuanh305 tập thể dục đi, có tập mới giải phóng năng lượng chứ!mà bao nhiêu tuổi rùi,bạn nghỉ hè à?

23t r bạn... mình cũng muốn mà tâp k nỗi.. 68kg mà. khó thở lắm. mà mình ăn cũng ít à.. hehe. để mai đi cân coi bao nhiêur tuần sau đi tập.. chắc cũng tập tdtm thui
    tieuanh305 đi làm chưa?bạn kém mình 2 tuổi, cố lên,tập từ từ thôi, nhưng người như bạn đang lười tập mà tập với kết hợp ăn điều đặn là dễ xuống cân ngay.hôm nay, chị béo béo khuyên mình nên ăn trước 6h, nên hôm nay đi làm về ngồi nghỉ một lúc là mình nấu ăn, giờ ăn sắp xong rùi:d ăn xong khoảng 1h sau sẽ tập hitt

Trích dẫn Gửi bởi chùn chũn
    bằng tủi, hí hí, mình m63 mà 56kg, xương nhỏ, nặng do thị vs mỡ :lol: trông người uuc ịch lắm huhu
    thế lập hội 23t đang giảm cân đi!