Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 5 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 292
    Trích dẫn Gửi bởi huongbi291089
    chị có topic ko e qua chém gió kiếm tí kinh nghiêm nhỉ )
    mình cũng mới tham gia forum được 3 hum thôi nhưng cũng biết chút ít, có gì chúng ta cùng trao đổi thế nào chả vỡ ra ối thứ...

Trích dẫn Gửi bởi fit
    he..thankiu e, e có theo hiit huk?
    mỗi ngày em làm 1 nèo 4 bài này :x ~30 phút

ngày mình đang chơi 2 viên dầu cá,theo bác mèo thì phải 4 viên mới đc,hahaha )

nữ mà hiit được 30 phút mình bái phục bạn zuyeu luôn. mình tự nhận mình chạy khoẻ nhưng cũng chỉ hiit 20 phút là kiệt sức

Trích dẫn Gửi bởi meotom88
    nữ mà hiit được 30 phút mình bái phục bạn zuyeu luôn. mình tự nhận mình chạy khoẻ nhưng cũng chỉ hiit 20 phút là kiệt sức
    cái nì còn tùy thuộc vào độ phân bổ sức lực của mỗi ng`,nữ thì chơi kiểu nữ,anh em mình nam phải kiểu khác chứ,nhưng nguyên tắc của hiit là gần hết sức,bạn zu nếu hiit 30p thì mình nghĩ là chưa hết sức lắm đâu ^^!

hự hự, 4p xong đờ đẫn luôn, mắt kính mờ mờ =]]]]
    may mà sức khoẻ tốt nên 8 hiệp cứ băng băng :-j

Trích dẫn Gửi bởi k30_bong
    giống chị..keke...toàn chạy tại chỗ, nhún nhảy đủ thứ kiểu luôn....cứ 10s nhanh 10s chậm là oki,mồ hôi ra như tắm nhỉ...hum wa chị tabata 24p, giờ ko lết nổi nữa...
    có cả tabata 24p hả cậu? có khó lắm huk?

Trích dẫn Gửi bởi nghia90
    cái nì còn tùy thuộc vào độ phân bổ sức lực của mỗi ng`,nữ thì chơi kiểu nữ,anh em mình nam phải kiểu khác chứ,nhưng nguyên tắc của hiit là gần hết sức,bạn zu nếu hiit 30p thì mình nghĩ là chưa hết sức lắm đâu ^^!
    tớ hiit 30p hẳn hoi... đúng là tuân thủ theo ngtắc là phải chạy hết sức thật... ... mỗi tội càng về sau... dù có cố hết sức... nó vẫn cứ chậm dần... :lol:

Trích dẫn Gửi bởi trungchinh8x
    ôi trời ước gì mình mập lên tí để lc cùng người đẹp nhỉ!:smile::smile::smile:
    trời...nghe câu này của a... mà thấy đau lòng thêm... :cry:

sáng nay mang bánh gato nướng chiều qua ra để chia tay ngân hàng cuối đợt thực tập...
    vậy là từ mai ở nhà làm báo cáo, sẽ có nhìu time hơn để chăm sóc lcd of mềnh mà k đc nếm thử... chỉ thấy mọi ng tấm tắc khen...và ăn vèo cái hết lun...:wub: --> cũng sướng rung rinh... :d

7h30 sáng: 1 bò cười + 1 sữa + bột amway ( hic... cái này là mamy bắt uống, dù bột amway k có carb nhưng sữa tươi thì lại có...) :cry:
    12h : 1 đùi gà xào với 100g giá đỗ + rau muống nấu cà chua + 2 miếng móng giò
    15h: 2 bò :biggrin:
    17h: hiit 30p'...
    18h30: 2 trứng vịt lộn
    19h30: 1 ít thịt bò xào + 2 quả cà chua + sốt mayonnaise+ 1 bánh trứng ( made by me) :d
    21h: 1 bò hihi

à bonus cả nhà thêm ảnh bánh gatô

nhon tóa... thèm tóa... quyết tâmmmmmmmmmm.... sau này mình sẽ măm thả phanh... :d

thì 20s nhảy dây,10s nghỉ..cứ thế thui...ko nhay dây thì nhún nhảy các kiểu....giống trong youtube chỉ đóa..
    he... vậy cậu siêu thật đó... trụ đc 24p' thế thì ng sắp đẹp lắm rùi nhỉ... :x có khi t cũng phải noi gương theo...:x

thì 20s nhảy dây,10s nghỉ..cứ thế thui...ko nhay dây thì nhún nhảy các kiểu....giống trong youtube chỉ đóa..
    po quá,kẹo bông nên chuyển qua thành kẹo bông béo khỏe béo đẹp đi :x