Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 21 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 111920212223 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 292
    dưa chuột hem đc ăn mà,vào keto roài thì đc mà chưa thì ko nên,lượng cho phép chỉ nửa quả,lượng carb đó để dành ăn rau nhiều lá đi ^^

Trích dẫn Gửi bởi invisible_cat
    vài feedback là nhóm a+ giảm còn kinh khủng nữa.chả biết đâu mà lần :biggrin:.bác có nghiên cứu cái liver detoxification không?nó có thể hỗ trợ lc không?
    đánh dấu liver detoxification để hôm nào làm một bài dịch về nó nếu nhớ. nó liên quan đến quá trình chuyển hóa mỡ, tốt cả cho sức khỏe lẫn giảm cân.

thanks

vừa mới nghe ông boss nói là nếu máu nhóm a thì k nên lc...search 1 hồi thì thấy là nhóm o hiệu quả nhanh hơn với lc...bác thachsanh có cao kiến gì về vụ này không???
    em cũng nghĩ là nhóm máu có ảnh hưởng đó, em máu o, đứa em máu a. theo để ý của em thì nhỏ em (nhóm a) giảm nhanh hơn (nhưng thèm carb) còn nhóm o (em) giảm chậm nhưng hok có thèm carb.

chưa nghiên cứu cụ thể nên chưa nói được gì.ý kiến cá nhân thì chuyện thèm hay không thèm là cảm giác cá nhân thôi...chắc không liên quan đâu ^^.tham khảo sơ thì hình như nhóm máu a có liên quan gì đó tới thịt đỏ (thịt bò etc) mà không nhớ là nó nói cái gì :biggrin:
    p/s:feedback của a+ mới nói thế thôi.còn nhóm a tụi nó toàn than xuống chậm.nhóm a+ feedback là xuống nhanh hơn khi ăn kiêng với rau

còn pé fit chỉ giỏi chọc anh :biggrin:
    chả bao h ăn dưa chuột sống nên k lăn tăn lắm.dưa chuột ngâm có nhiều loại...loại nào có chữ sweet thì khỏi cần xem nữa :biggrin:.có vài loại ngâm muối với ớt thôi....duyệt :biggrin:
    p/s:mà ngoài bắc dưa chuột là dưa chuột hay là dưa leo thế?trái bự hay là nhỏ?
    dạ... ngoài bắc bọn e gọi là dưa chụt theo ngôn ngữ teen teen, dưa chuột là ngôn ngữ chuẩn, tuy nhiên nói dưa leo thì vẫn okie, hiểu hết ạh ( tại căn bản mấy cái quảng cáo hay mỹ phẩm làm đẹp da mặt hay có đụng tới dưa leo mà ạh).
    by the way, dưa chuột e măm thì vừa fresh vừa vừa xinh xinh ( tầm tầm như dáng em sau này ạh...:lol, chứ ko măm dưa chuột bao tử vì e chả bít ngta muối sẵn có cho những gì...

Trích dẫn Gửi bởi nghia90
    thế mà trc h` tư tưởng của mềnh đc các bros truyền lại là bị cạch dưa chuột :cry::cry::cry:
    h` thì vô tư roài nhé, mai có thêm món mới trong thực đơn. nhưng mà dưa chuột nhớ ngâm nc muối thật kỹ rùi gọt vỏ nhé, vì ngta phun nhìu thuốc lém đấy.

Trích dẫn Gửi bởi voithan
    thế nhóm b và ab thì sao ạ ?
    anh biết anh chết liền đó em :biggrin:

nghe đồn forum mình đa phần ace rất thích hợp với lc .:lol::lol:

Trích dẫn Gửi bởi fit
    mà e thấy ai theo lc hình như là rất thích măm bánh trái thì phải ạh?
    là con người phàm cái gì càng bị cấm đoán thì càng ham =)) lc bị cấm ăn bánh trái =))

ngày xưa ý....kiêng truyền thống thì thèm chiên xào dầu mỡ chết đi được.con rút được câu kết luận: cái gì bổ thì không ngon mà cái gì ngon thì....không bổ :biggrin:
    giờ lc thì khối món vừa ngon vừa bổ ^^.dù gì thì bò xào vẫn ngon hơn bò luộc và cá chiên vẫn ngon hơn là cá hấp :biggrin:.gà rô ti và sườn ram mặn ư....k có cửa với truyền thống nhá :biggrin:

thú thật là lc tới hôm nay vẫn chưa biết ngán là gì ^^
    ma wá mình k hảo ngọt :biggrin:
    và chú thích thêm là boys k thích bánh trái = girls thì phải, mà e cũng k thích đồ ngọt, e thích bánh nhưng là bánh mặn í ạh, như kiểu pizza, hamburger, bánh gối, bánh bao chiên.... ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ko nói nữa. mình xì tốp tại đây...