Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 10 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 185
    Trích dẫn Gửi bởi lamminhtu126
    giảm 2-3 kg nữa ăn tết thui
    giảm xong ăn tết, => lên lại quá. :lol:

keke chắc zậy wa )

èo, mình thì ngày càng giảm dần@@ làm j mà 1 ngày lên 1kg gê zậy@@
    cơ thể dễ hấp thụ quá mà, 1 ngày lên 1 kg, mình làm 1 lúc 4 ngày thế là lên 4kg :nailbiting:, lúc đầu còn nghĩ chỉ tích nước nhưng thật là kg nó tăng thế đó, dã man quá. :notworthy:

èo,sao ko chịu khó tập thể dục đi cho giảm lại + ít ăn lại đi

èo,sao ko chịu khó tập thể dục đi cho giảm lại + ít ăn lại đi
    có mà, vừa fitness + diet đó, giờ đang gắng giảm lại. bạn cũng cố lên nhé. :lol:

mình giảm 2 kg chắc tới tết wa huhu

kaka, mình tập tạ cho có cơ + giảm kg dc nhiu hay nhiu đó mà mới dc 1 tháng à hỳ

uh bạn cũng cố gắng nha

uh bạn cũng cố gắng nha

chào các bạn .mình đã theo lc được hai đợt 12 ngày, relax 1 ngày rồi. đây là đợt thứ 3 của mình. hai đợt trươc mình cảm thấy rất nhẹ nhàng số cm giảm rất nhiều, nhất là đơt 1, vòng bụng giảm đến 5 cm. cân nặng giảm 1.5 kg. không cảm thấy mệt mỏi hay thèm ăn nhiều. vào ketosis từ ngày thứ 3 - 4 của mỗi đợt. nhưng hôm nay là ngày thứ tư của đợt 3 rồi mà que thử vẫn âm tính với ketones. mình cảm thấy thèm ăn kinh khủng mặc dù không thấy đói, mình post thực đơn của mình lên để xin được tư vấn nha:
    một ngày mình thường ăn hết lượng thức ăn như sau: hai trứng gà, một lạng thịt ba chỉ xào ( hoặc thay bằng 1,5 lạng móng giò ) chia làm 2 bữa cùng 4 lạng rau xanh bao gồm măng tây hoặc bắp cải, giá đỗ xào hoặc nấu canh với nước hầm thịt lợn ( rất nhiều mỡ). tổng lượng thức ăn đại khái như sau: 2 trứng + 1,5 lạng thịt + 4 lạng rau. có phải do lượng thức ăn của mình quá ít calo so với mức cơ thể mình cần hay không mà mình cảm thấy lần này rất thèm ăn. mình cao 157 nặng hiện tại là 49,5 kg, có tập erobic 1,5h tất cả các ngày trong tuần. mình không thấy đói nhưng thèm ăn quá, nhiều lúc đã nghĩ đến " phạm giới" nhưng rồi lại kiềm chế được. mình thấy f.rum có thực đơm ăn đến nửa kg thịt một ngày, quả thực mình chưa khi nào ăn đến 3 lạng thịt/ ngày cả. thực đơn của mình số lượng đa số như trên thay thịt bằng cá hoặc thịt bò. các bạn tư vấn cho mình với nhé.
    --- 13/12/12 at 3:06 pm ---
    cho mình hỏi ăn giá đỗ tự làm, thấy hạt đậu xanh còn mập, tròn ăn bùi bùi như vậy có nhiều carb không nhỉ. giá đỗ mua ở chợ hạt đậu nhỏ xíu gần như không thấy hạt nữa, nhưng giá đỗ nhà mình làm hạt còn lại rất to và bùi, như vậy chắc phạm carb rồi . hic hic
    mình là mem mới vào rum nên hông có bít up bài vào box nào để được hỏi đáp nữa, up lung tung cả, mọi người thông cảm nha, có ai bt chính xác cần up bài vào đâu thì chỉ dẫn cho mình vứi. cảm ưn cả nhà nhe.