Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Giảm 2-3kg/tuần

Giảm 2-3kg/tuần

chào mọi người!
    bữa trước m lập topic giảm 7-8kg trong 1 tháng mà bây giờ vào lại không thấy nữa, chắc bị admin xoá rồi từ ngày lập topic đến bây giờ m phá giới cũng nhiều, nên giảm được 3,5kg/3 tuần. hiện tại mình 54~54,5kg.
    mình quyết tâm giảm khoảng 3 kg trong tuấn này. không biết có được không biết. bữa nay m sẽ thường xuyên ghi lại nhật ký ăn uống để cho dễ thực hiện. mong mọi người và cả mình nữa có quyết tâm sẽ thành công trong cuộc chiến giặc béo.
    14/1/2014:
    trưa 12h: 400g cá luộc ăn kèm với rau sống....tầm khoảng 420calo
    chiều 3h: 600g khoai lang luộc ....tầm khoảng 760calo
    chiều tối nay 5h m sẽ tập aerobic, xong m thường uống 500ml sữa đậu nành nữa.
    thôi, kế hoạch tạm thời là thế. hôm nay m ăn khoai hơi nhiều, m sẽ chỉnh lại, nhưng quả thực khoai lang luộc tốt cho tiêu hoá thật. m không còn bị táo bón nữa :d
    ngày mai m sẽ ăn thực đơn khác!

giảm 2-3 kg/tuần coi bộ hơi bị khó à nha o_o

hihi, tks bạn, hơi khó nhưng quyết tâm sẽ làm được bạn nhỉ. m sẽ cố hết sức đợt này thử xem, coi như m đánh trận cuối. được ăn cả, ngã về không. :d bạn ủng hộ m nhé!

Trích dẫn Gửi bởi sinhvaomuathu
    hihi, tks bạn, hơi khó nhưng quyết tâm sẽ làm được bạn nhỉ. m sẽ cố hết sức đợt này thử xem, coi như m đánh trận cuối. được ăn cả, ngã về không. :d bạn ủng hộ m nhé!
    ơ sao lại đánh trận cuối nhỉ, bạn quyết tâm làm lần cuối sao, mà giảm cân đâu phải 1 lần là xong đâu nhỉ, dù sao cũng ủng hộ bạn để giảm cân được theo ý muốn nhé

cố gắng cố gắng và cố gắng... dinh dưỡng phải đảm bảo thật tốt. chúc bạn sớm thàn công. dù không giảm đc 2,3 kg thì cũng giảm đc 1-2 kg/ tuần :d
    p/s: dù thất bại nhưng mình vẫn có động lực để cố gắng