Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Kết quả 1 đến 4 của 4

có cả đóng bài như này rồi. xem thì ko xem.. cứ tạo topic mới quài. điều kiện này nọ thì ko nêu lên... khó đỡ. rồi ngta cũng vào kêu ăn trâu tập nặng. chứ có khác gì ai đâu mà tưởng đặc biệt trên vũ trụ hay sao ấy nhỉ

Đây là ý kiến chủ quan của mình thôi nhé , mình thấy nó hiệu quả đối với mình thì mình chia sẻ thôi , chính mình áp dụng thì sau 6 tháng tăng đc 15 kg . Tháng đầu tiên mình uống thuốc sổ giun và ăn uống bình thường , ngày 3 bữa + thêm bữa ăn khuya trước khi ngủ , ăn yaourt sau mỗi bữa chính . Tháng tiếp theo mình bắt đầu đi tập gym để nâng cao khả năng trao đổi chất . Tập mệt thì tự nhiên nó thèm ăn , bảo đảm ăn đủ 3 bữa chính + 1 bữa khuya ( nếu như bạn ko sợ tăng mỡ ) còn lại bất cứ lúc nào có cảm giác muốn ăn thì ăn , đừng gượng ép ăn ráng , như vậy ko tốt cho tiêu hóa , dễ đầy bụng . Cứ duy trì như thế kèm chế độ ngurnnghir hợp lý là lên . 6 tháng trước mình 1m70 55kg , giờ thì mình 70kg rồi

[IMG]http://fun.***************/attachments/97/97356-3ddadda8f43c8e466fd54724e957523e.jpg[/IMG]

[IMG]http://fun.***************/attachments/97/97357-03110d946309e5562c7b5fd999bc91f2.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Định Mệnh
    có cả đóng bài như này rồi. xem thì ko xem.. cứ tạo topic mới quài. điều kiện này nọ thì ko nêu lên... khó đỡ. rồi ngta cũng vào kêu ăn trâu tập nặng. chứ có khác gì ai đâu mà tưởng đặc biệt trên vũ trụ hay sao ấy nhỉ
    haha