Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Kết quả 1 đến 3 của 3

Mời tham gia buổi dùng thử sản phẩm ăn kiêng Low Carb.

xin chào cả nhà, công ty mình sắp tới có ý định nhập khẩu và phân phối các sản phẩm ăn kiêng theo phương pháp low carb để đáp ứng nhu cầu của thị trường việt nam. nhằm đánh giá và thăm dò độ hài lòng và tính khả thi của sản phẩm, mình xin mời mọi người đến dự 1 buổi dùng thử sản phẩm và cùng nhau chia sẻ các bí quyết ăn kiêng low carb hữu hiệu. ngoài ra để cảm ơn mọi người đã bỏ thời gian đến buổi dùng thử, bên mình cũng sẽ xin tặng các bạn tham dự mỗi người 1 phiếu mua hàng của co.op mart trị giá 100.000 nhé. vì số lượng người tham dự hạn chế nên mọi người vui lòng đăng ký trước giùm mình.
    sau đây là thông tin chi tiết, xin cảm ơn ạ

số lượng tham dự: từ 10 người. điều kiện là đang theo chế độ ăn kiêng low carb, và trên 18 tuổi.
    sản phẩm dùng thử: bánh ngọt và nước nhập khẩu từ mỹ với khẩu phần mỗi người không quá 3gr net carb.
    thời gian: 6h30 tối thứ sáu, ngày 04-07-2014. dự tính kéo dài khoảng 1h.
    địa điểm: quán cafe dcross 306/13 nguyễn thị minh khai, phường 5, quận tphcm.

vui lòng đăng ký qua số đt: 098 9975 903 (uyên) hoặc 0907 42 86 42 (châu).

cảm ơn và hẹn gặp mọi người ạ

ps: em không biết post cái này vào đâu hết, nếu không phù hợp với box thì mod cho em xin lỗi và phiền mod chuyển vào box thích hợp giùm em nha. em cảm ơn mod nhiều

em xin phép đẩy lên cho các anh chị nào có nhu cầu ạ

lên, tiếc là ở hn. trước lowcarb cũng hiệu quả, ăn linh tinh người lại mỡ quá.