Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 25 của 25
    mấy bác bỏ chút thời gian học hỏi ít kinh nghiệm siết cơ của mấy ông thi đấu chuyên nghiệp đi , nên nhiều lúc muốn nói cách giảm cân như nào thế nào cũng bị ném đá này nọ , chán mấy ông toàn suốt ngày google , trong khi cơ địa mỗi người khác nhau , mình là mình học thực tế chứ ko phải google nhé , cứ cho là mình xạo này nọ đi , nói chung là thân ai nấy lo vậy , thân ái quyết thắng .

Trích dẫn Gửi bởi bluecat182
    mấy bác bỏ chút thời gian học hỏi ít kinh nghiệm siết cơ của mấy ông thi đấu chuyên nghiệp đi , nên nhiều lúc muốn nói cách giảm cân như nào thế nào cũng bị ném đá này nọ , chán mấy ông toàn suốt ngày google , trong khi cơ địa mỗi người khác nhau , mình là mình học thực tế chứ ko phải google nhé , cứ cho là mình xạo này nọ đi , nói chung là thân ai nấy lo vậy , thân ái quyết thắng .
    thanh niênddi hút mỡ bụng à )

Trích dẫn Gửi bởi tuananh1203
    kinh quá, 1 thanh niên cứng ngắc mới xuất hiện, show body nào trước khi bỏ chạy mất dép với lời chào thân ái thiếu thi đua mà chỉ biết quyết thắng đi ku.
    bác phải động viên tinh thần em nó đi chứ, một kinh nghiệm cutting mới, không phải vất vả suốt mấy tháng trời mà chỉ 1 tuần là xong quá tuyệt còn gì? đệch em cũng giảm vòng bụng 7cm nhưng mất những 1 năm cơ bác ạ.
    dạo này forum xuất hiện nhiều thánh nổ quá...

bạn có xem nhiệm vụ bất khả thi chứ?:d
    có giảm nhưng vấn đề là giảm đc bao nhiêu trong 1 tuần? hay để ý tưởng "show body" sang mùa hè sang năm đi.

giảm mỡ mà ko mất cơ mới là vấn đề , nên người ta mới gọi là siết , mình thì ko cần show body hay gì hết , avata hình mình đó , tập sao cả phòng nó nhìn nó nể là mãn nguyện rùi , 100% natural nhé .