Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 163
    a uj cho e hỏi them câu nữa . khi cutting theo anabolic diet dc k a

hay quá a chính ơi e bắt đầu cutting e bulk từ 60kg h lên 70kg mỡ bụng nhiều quá mai thứ 2 cutting luôn
    sáng e đi bộ 40 phút chiều tập 1h20 luôn e mới thêm các sản phẩm a hướng dẫn e sử dụng khi cutting với
    1 hydroxycut, 2 bcaa, 3fish oil, 4opti_men whey 2 ly+1 casin ngày cutting mình giảm tinh bột ăn ăn nhiều trái cây có đc ko a

Trích dẫn Gửi bởi huynh_long511
    hay quá a chính ơi e bắt đầu cutting e bulk từ 60kg h lên 70kg mỡ bụng nhiều quá mai thứ 2 cutting luôn
    sáng e đi bộ 40 phút chiều tập 1h20 luôn e mới thêm các sản phẩm a hướng dẫn e sử dụng khi cutting với
    1 hydroxycut, 2 bcaa, 3fish oil, 4opyi_men whey 2 ly+1 casin ngày cutting mình giảm tinh bột ăn ăn nhiều trái cây có đc ko a
    bạn cho mình hỏi fish oil cần để làm gì vậy ban???...và hydroxycut là để giảm mỡ hả bạn

Trích dẫn Gửi bởi b.t.vinh.duy
    bạn cho mình hỏi fish oil cần để làm gì vậy ban???...và hydroxycut là để giảm mỡ hả bạn
    fish oil dầu cá omega_3 đó bạn còn hydroxycut giảm cân đốt mỡ

Trích dẫn Gửi bởi neo nguyễn
    mình tập đã được 2 tháng, thấy cơ có lên, săn chắc hơn nhưng bụng lại lên mỡ rất nhanh.
    làm cách nào để tiếp tục tăng cơ và giảm mỡ. xin giúp mình tư vấn cách tập cũng như dinh dưỡng.
    mình dự định 4buổi tạ, 3 buổi hiit thì có được không ? hiit thì có làm mất cơ không ?
    tư vấn giúp mình nhé. mình cám ơn nhiều.
    nếu tập tạ đủ buổi thì cũng không cần thiết phải hiit, còn về nguyên tắc thì hiit ko làm mất cơ, hoặc ít, còn hiit vào lúc nào, và ra sao thì em phải tìm hiểu kỹ. thực chất khi body fat còn cao thì mình vẫn có thể vừa giảm mỡ vừa tăng cơ.

Trích dẫn Gửi bởi blueforever
    a uj cho e hỏi them câu nữa . khi cutting theo anabolic diet dc k a
    theo chế độ nào ko quan trọng e, cứ đúng theo nguyên tắc của từng phương phương là dc.

Trích dẫn Gửi bởi huynh_long511
    1 hydroxycut, 2 bcaa, 3fish oil, 4opti_men whey 2 ly+1 casin ngày cutting mình giảm tinh bột ăn ăn nhiều trái cây có đc ko a
    có điều kiện sài vậy là quá ổn rồi, trái cây cũng ăn vừa đủ để bổ sung thêm vitamin thôi chứ ăn nhiều quá thì cũng dư calo.

a chính ơi e hỏi thêm cái này bình thường e uống 3 ly whey mõi ngày diệt mỡ kiêng tinh bột ăn nhiều protein như cái,thịt,bò... nhưng e biến ăn quá h e tính dùng thêm 2 lần whey là 1 ngày 5 lần uống whey có đc ko a bcaa e uống 1 viên trước tập và 1 viên sau tập đc ko a

vậy cutting là tập nặng như bình thường nhưng nhiều hiệp để tiêu hao calo phải k anh , trong thời gian cutting mình cardio thế nào anh ? , nên ăn ít tinh bột lại để có 1 ít năng lượng , hay là lc luôn anh ? , lc xuống cân nhanh nhưng cơ cũng mất nhiều , nếu nạp đủ pro thì k sao nhưng thiếu pro là mất cả mỡ + nước + cơ , em k biết phải bắt đầu thế nào , anh có thể hướng dẫn em không

a chính cho e hỏi e 20t tập cũng dc 3 năm rồi nhưng người vẫn còn mỡ nên em tính dùng hydroxycut hay ast dymetadrine a cho e hỏi 2 cái cái nào tốt hơn và khi dùng nó có đốt hết cơ của mình ko ???