Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Kết quả sau 1 tháng cật lực của em

chào mọi người, mình thuộc dáng người quả lê, ăn bao nhiêu cũng dồn hết phần mông & đùi, hichic, từ nhỏ giờ ước mơ cặp đùi thon chưa bao giờ thành hiện thưc, mình quyết tâm bao nhiêu lần rồi mà chẳng kiên trì nên ước mơ vẫn chỉ là ước mơ, mình cao có 1m50, tháng trước mình cân nặng đến 49,5 kg ( cũng đang thất nghiệp nên quyết tâm nốt lần này. mấy hôm nay mình cân thì còn 46.7 kg, cả tháng ăn kiêng + thể dục thẩm mỹ 1.5h/ngày, và đi bộ ngày 2.5 km. mình có uống thêm thuốc giảm cân 1 tuần nay nữa. bây giờ phần trên nhìn ốm rõ nhưng phần dưới không giảm mấy, giờ mình nên thay đổi cách tập như thế nào để giảm đùi vậy mọi người, chạy bộ ổn k ạ, mình chưa bao giờ chạy được 15' liên tục hic. ảnh bên phải ngày 11/4 bên trái là 29/4 ạ

bụng có múi rồi kìa.
    không liên quan nhưng avarta nhìn thớt xinh quá....

hic đừng uống thuốc giảm cân chị ạ. k tốt đâu, nó làm thay đổi nội tiết tố bên trong đấy

chị uống không biết bao nhiêu loại rồi mà tại vừa giảm c nghỉ nên nó lên lại y như cũ, cứ thế hoài à, chị uống lần này k uống nữa đâu, cũng sợ rồi, mà lỡ uống phải giảm từ từ k dám ngưng liền được hic

bụng và eo mình nhanh giảm lắm, tập hóp hết cỡ là nó lên cơ lẹ vậy đó, 2 tuần nó lên vậy rồi, bây giờ mình muốn tiêu diệt phần mông đùi lắm lắm luôn, nàm thao giờ

thuốc giảm cân thực chất là làm cơ thể mất nước để giảm cân, hơn nữa còn rối loạn nội tiết tố. đợt trc e cx dùng thuốc của thái, xong a pt bảo dừng ngay mới dừng :cry::censored:

Trích dẫn Gửi bởi diemhangnk
    chị uống không biết bao nhiêu loại rồi mà tại vừa giảm c nghỉ nên nó lên lại y như cũ, cứ thế hoài à, chị uống lần này k uống nữa đâu, cũng sợ rồi, mà lỡ uống phải giảm từ từ k dám ngưng liền được hic

ừ, lần này chị công nhận, mồ hôi tiết gấp 3 4 lần bình thường, tập xong như đi bơi về vậy đó, trong khi vẫn tập theo quy định hằng ngày, vậy ngưng liền luôn giờ quá
    nhưng vụ giảm đùi em có lời khuyên nào cho chị k nỗi khổ bao nhiêu năm chưa giải quyết nổi

Trích dẫn Gửi bởi diemhangnk
    ừ, lần này chị công nhận, mồ hôi tiết gấp 3 4 lần bình thường, tập xong như đi bơi về vậy đó, trong khi vẫn tập theo quy định hằng ngày, vậy ngưng liền luôn giờ quá
    nhưng vụ giảm đùi em có lời khuyên nào cho chị k nỗi khổ bao nhiêu năm chưa giải quyết nổi
    chị có thể tập bài có sẵn trong diễn đàn buổi tập chân mông cơ bản hiệu quả cho nữ | ***************
    vì e cx mới bđ tập với pt còn non chưa biết j nhiều ạ. :d

dù sao cũng cám ơn em nè

e ngừng hoặc bỏ hẳn thuốc giảm cân đi nhé. vì nó giảm ở vùng mỡ ở ngực và mông nhiều hơn các vùng khác. mấy đứa bạn a giờ toàn vú teo đít lép. gọn nhưng ko đẹp.
    về phần đùi thì e thử đi bộ chậm với vận tốc 4km/h từ 25-30p mỗi ngày trong 1 tháng tiếp theo coi có tác dụng ko e. chứ đùi và mông a hồi tháng trước nó mỡ núc nắc mà a đi bộ trên máy với tốc độ 5km/h từ 35-40p mỗi ngày và bây giờ nó nhỏ hơn cái bụng nè huhuhu. a chỉ cần xuống bụng mỡ thôi mà nó xuống đùi với mông ko à . a thích đùi to, chân to, ko quan trọng mỡ hay cơ mà ko đc đây. đúng là ko ai hoàn mỹ, nếu có, chỉ có đi vô thẩm mĩ thôi :d. chúc tháng sau e giảm đc nhé !